d2เอไอเอส ลีกดิวิชั่น 2
โซน ภาคอีสาน
วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  0 - 1  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 3  ขอนแก่น เอฟซี สนามสวนพญาแถน 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  หนองคาย เอฟที สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันอาทิตย์ที่ 26 มิถุนายน 2559
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 0  อุดรธานี เอฟซี สนามเทศบาลนครสกลนคร 
16.00 น. นครพนม เอฟซี  2 - 3  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬา จ.นครพนม 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  1 - 5  อุบลราชธานี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 0  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามศรีนครลำดวน 
วันเสาร์ที่ 2 กรกฏาคม 2559
17.00 น. หนองคาย เอฟที  2 - 1  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  2 - 0  มุกดาหาร ลำโขง สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันอาทิตย์ที่ 3 กรกฏาคม 2559
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 1  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  2 - 1  นครพนม เอฟซี อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  3 - 2  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี ม.อุบลราชธานี 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  3 - 2  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด มรภ.อุดรธานี 
วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2559
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 2  มุกดาหาร ลำโขง สนามสวนพญาแถน 
16.00 น. นครพนม เอฟซี  1 - 2  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามกีฬา จ.นครพนม 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  1 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
วันอาทิตย์ที่ 10 กรกฏาคม 2559
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 0  หนองคาย เอฟที สนามเทศบาลนครสกลนคร 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 3  ขอนแก่น เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  4 - 0  มหาสารคาม เอฟซี มรภ.อุดรธานี 
วันเสาร์ที่ 16 กรกฏาคม 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  0 - 2  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 1  นครพนม เอฟซี สนามสวนพญาแถน 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฏาคม 2559
17.00 น. หนองคาย เอฟที  1 - 4  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  0 - 0  อุดรธานี เอฟซี อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  1 - 0  มหาสารคาม เอฟซี ม.อุบลราชธานี 
วันเสาร์ที่ 23 กรกฏาคม 2559
16.00 น. นครพนม เอฟซี  1 - 1  มุกดาหาร ลำโขง สนามกีฬา จ.นครพนม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  0 - 0  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด สนามเทศบาลนครสกลนคร 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  1 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
วันอาทิตย์ที่ 24 กรกฏาคม 2559
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  5 - 4  หนองคาย เอฟที สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  1 - 0  กาฬสินธ์ เอฟซี มรภ.อุดรธานี 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  4 - 2  ขอนแก่น เอฟซี ม.อุบลราชธานี 
วันเสาร์ที่ 30 กรกฏาคม 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  1 - 2  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  0 - 1  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฏาคม 2559
16.00 น. นครพนม เอฟซี  1 - 1  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.นครพนม 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 0  อุดรธานี เอฟซี สนามสวนพญาแถน 
17.00 น. หนองคาย เอฟที  0 - 1  ขอนแก่น เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  0 - 0  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันพุธที่ 3 สิงหาคม 2559
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  0 - 0  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
17.00 น. หนองคาย เอฟที  1 - 4  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 1  มุกดาหาร ลำโขง สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  2 - 0  นครพนม เอฟซี มรภ.อุดรธานี 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  1 - 0  ยโสธร เอฟซี ม.อุบลราชธานี 
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  1 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ อบจ.ขอนแก่น 
วันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  2 - 1  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 2  อุดรธานี เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  0 - 2  ขอนแก่น เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 2  หนองคาย เอฟที สนามสวนพญาแถน 
วันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม 2559
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 2  มหาสารคาม เอฟซี สนามเทศบาลนครสกลนคร 
16.00 น. นครพนม เอฟซี  1 - 3  อุบลราชธานี เอฟซี สนามกีฬา จ.นครพนม 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 4  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันเสาร์ที่ 13 สิงหาคม 2559
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 2  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  3 - 3  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด ม.อุบลราชธานี 
วันอาทิตย์ที่ 14 สิงหาคม 2559
17.00 น. หนองคาย เอฟที  3 - 2  นครพนม เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  4 - 0  มุกดาหาร ลำโขง มรภ.อุดรธานี 
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  3 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันเสาร์ที่ 20 สิงหาคม 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  0 - 2  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 0  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามเทศบาลนครสกลนคร 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  1 - 1  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
วันอาทิตย์ที่ 21 สิงหาคม 2559
16.00 น. นครพนม เอฟซี  0 - 1  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา จ.นครพนม 
17.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  1 - 1  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  2 - 0  อุบลราชธานี เอฟซี มรภ.อุดรธานี 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 1  หนองคาย เอฟที สนามศรีนครลำดวน 
วันพุธที่ 24 สิงหาคม 2559
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  2 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามสวนพญาแถน 
17.00 น. หนองคาย เอฟที  3 - 3  อุดรธานี เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองคาย 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  1 - 0  มุกดาหาร ลำโขง ม.อุบลราชธานี 
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  3 - 0  มหาสารคาม เอฟซี อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  0 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  2 - 1  นครพนม เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด  
วันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2559
16.00 น. มุกดาหาร ลำโขง  2 - 2  ขอนแก่น เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  5 - 2  กาฬสินธ์ เอฟซี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  1 - 1  หนองคาย เอฟที ม.อุบลราชธานี 
วันอาทิตย์ที่ 28 สิงหาคม 2559
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 3  นครพนม เอฟซี สนามเทศบาลนครสกลนคร 
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี  2 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ มรภ.อุดรธานี 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 0  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด สนามศรีนครลำดวน 
วันอาทิตย์ที่ 4 กันยายน 2559
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  2 - 5  มหาสารคาม เอฟซี สนามสวนพญาแถน 
16.00 น. หนองคาย เอฟที  0 - 1  มุกดาหาร ลำโขง สนามกีฬา จ.หนองคาย 
16.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  3 - 2  สุรินทร์ ซิตี้ ม.อุบลราชธานี 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  4 - 2  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามเทศบาลนครสกลนคร 
16.00 น. นครพนม เอฟซี  1 - 1  อำนาจโปลี ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.นครพนม 
16.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  2 - 2  อุดรธานี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด