FAช้าง เอฟเอคัพ 2018
  • รอบชิงชนะเลิศ
  • รอบ 8 ทีม
  • รอบ 16 ทีม
  • รอบ 32 ทีม
  • รอบ 64 ทีม
  • รอบคัดเลือก

รอบชิงชนะเลิศ

วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2561
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  3 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนามศุภชลาศัย

รอบรองชนะเลิศ

วันพุธที่ 26 กันยายน 2561
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  3 - 1  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี สนามศุภชลาศัย
19.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  2 - 1  ศรีสะเกษ เอฟซี สนามบุณยะจินดา

รอบ 8 ทีม

วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2561
16.30 น. นรา ยูไนเต็ด  0 - 5  สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด อบจ.นราธิวาส
18.00 น. ศรีสะเกษ เอฟซี  4 - 3  ขอนแก่น เอฟซี ศรีนครลำดวน
19.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  1 - 3  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี  1 - 0  ชลบุรี เอฟซี มิตรผล สเตเดี้ยม

รอบ 16 ทีม

วันพุธที่ 25 กรกฎาคม 2561
16.30 น. นรา ยูไนเต็ด  1 - 0  บีจีซี เอฟซี อบจ.นราธิวาส
18.00 น. ตราด เอฟซี  2 - 3  การท่าเรือ เอฟซี กีฬาจังหวัดตราด
19.00 น. ราชนาวี เอฟซี  0 - 2  ศรีสะเกษ เอฟซี ราชนาวี สัตหีบ
19.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  4 - 1  บ้านค่าย ยูไนเต็ด อบจ.ขอนแก่น
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  5 - 4  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด สิงห์ สเตเดี้ยม
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  1 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี  5 - 0  กระบี่ เอฟซี มิตรผล สเตเดี้ยม
19.00 น. ชลบุรี เอฟซี  4 - 1  โปลิศ เทโร เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม

รอบ 32 ทีม

วันพุธที่ 4 กรกฎาคม 2561
19.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  5 - 0  พีทีที ระยอง แพท สเตเดี้ยม
15.30 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  3 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด หวายกรอง สเตเดี้ยม
19.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี  1 - 3  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ลีโอ สเตเดี้ยม
15.30 น. ม.วงษ์เชาวลิตกุล  1 - 4  โปลิศ เทโร เอฟซี ม.เทคโนโลยีสุรนารี
18.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  5 - 7  ตราด เอฟซี ทีโอที สเตเดี้ยม
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  6 - 0  ลำปาง เอฟซี ช้าง อารีน่า
19.00 น. ชลบุรี เอฟซี  7 - 0  อุตรดิตถ์ เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม
15.30 น. ชัยนาท ยูไนเต็ด  0 - 2  กระบี่ เอฟซี สนามกีฬา ต.หนองมะโมง
15.30 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  0 - 1  ขอนแก่น เอฟซี เทศบาลนครเชียงใหม่
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  2 - 0  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี สิงห์ สเตเดี้ยม
18.00 น. สระแก้ว เอฟซี  1 - 2  ราชนาวี เอฟซี อบจ.สระแก้ว
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  0 - 2  ศรีสะเกษ เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลทุ่งโฮ้ง
19.00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  2 - 0  อาร์มี่ ยูไนเต็ด เอสซีจี สเตเดี้ยม
18.00 น. บีจีซี เอฟซี  1 - 0  ทหารบก เอฟซี มทร.ธัญบุรี
16.30 น. นรา ยูไนเต็ด  1 - 0  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด อบจ.นราธิวาส
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  2 - 0  สุโขทัย เอฟซี โรงเรียนกีฬานครปฐม

รอบ 64 ทีม

วันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561
15.30 น. กระนวน เอฟซี  0 - 3  นครปฐม ยูไนเต็ด มหาวิทยาลัยขอนแก่น
15.30 น. เพชรพิทยาคม เอฟซี  1 - 5  พัทยา ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.เพชรบูรณ์
15.30 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  0 - 5  อาร์มี่ ยูไนเต็ด อบจ.สมุทรสงคราม
15.30 น. กรมสวัสดิการทหารอากาศ  1 - 8  ศรีสะเกษ เอฟซี ธูปะเตมีย์
15.30 น. สมทุรปราการ ยูไนเต็ด  0 - 2  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.สมทุรปราการ
15.30 น. มทร.รัตนโกสินทร์  11 - 12  ม.วงษ์ชวลิตกุล ธนบุรี สเตเดี้ยม
15.30 น. ชัยนาท ยูไนเต็ด  1 - 0  ไทยฮอนด้า เอฟซี สนามกีฬา ต.หนองมะโมง
15.30 น. สิงห์อุบล เอฟซี  0 - 2  บีจีซี เอฟซี สนามเกร็กคู สายไหม
15.30 น. ท่าม่วง เอฟซี  1 - 5  การท่าเรือ เอฟซี สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี
15.30 น. กองเรือยุทธการ  0 - 1  สระแก้ว เอฟซี สนามกีฬา จ.ระยอง
15.30 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  7 - 0  เมืองกรุง เอฟซี หวายกรอง สเตเดี้ยม
15.30 น. ทหารบก เอฟซี  3 - 1  อุดรธานี เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก
15.30 น. นรา ยูไนเต็ด  2 - 0  ระยอง เอฟซี อบจ.นราธิวาส
17.00 น. กันธารมย์ ยูไนเต็ด  0 - 3  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ศรีสะเกษ
18.00 น. นครแม่สอด ยูไนเต็ด  0 - 2  กระบี่ เอฟซี สนามสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
18.00 น. ราชนาวี  2 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด ราชนาวี กม.5
18.00 น. อุบลคิดส์ ซิตี้  0 - 2  พีทีที ระยอง โรงเรียนกีฬา จ. อุบลราชธานี
18.00 น. นนทบุรี เอฟซี  1 - 2  เกษตรศาสตร์ เอฟซี สนามกีฬา จ.นนทบุรี
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  3 - 1  บางกอก เอฟซี อบจ.ขอนแก่น
18.00 น. นเรศวร เอฟซี  1 - 4  บางกอกกล๊าส เอฟซี อบจ.พิษณุโลก
18.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี  0 - 1  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี สนามกีฬา จ.สุพรรณบุรี
18.00 น. โปลิศ เทโร เอฟซี  4 - 1  ชัยนาท ฮอร์นบิล สนามบุณยจินดา
18.00 น. อุตรดิถต์ เอฟซี  2 - 0  ปัวแลนด์ เอฟซี สนามกีฬา จ.อุตรดิตถ์
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  0 - 1  สุโขทัย เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  8 - 7  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ช้าง อารีน่า
18.00 น. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี  0 - 1  สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  4 - 0  เทศบาลตำบลเกาะขวาง เทศบาลทุ่งโฮ้ง
18.00 น. ตราด เอฟซี   6 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬา จ.ตราด
19.00 น. ลำปาง เอฟซี  12 - 0  เทศบาลตำบลแสลง สนามกีฬา จ.ลำปาง
19.00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  1 - 0  หนองบัว พิชญ เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม
19.00 น. ชลบุรี เอฟซี  5 - 1  มทร.พิบูลสงคราม เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 3  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี สมโภช 700 ปี เชียงใหม่

รอบคัดเลือก

วันพุธที่ 4 เมษายน 2561
- เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 0  ราชประชา -
- สุรินทร์ ซิตี้  1 - 2  นครแม่สอด ยูไนเต็ด -
- สมุทรสงคราม เอฟซี  8 - 0  เมืองช้าง ยูไนเต็ด -
- บีจีซี เอฟซี  2 - 1  อยุธยา ยูไนเต็ด -
- ระยอง เอฟซี  3 - 0  กาญจนพัฒน์ เอฟซี -
- เทร็ลล์ อินเตอร์เนชั่นเนล สคูล  1 - 6  นนทบุรี เอฟซี -
- สกุลตลา เอฟซี  4 - 6  ท่าม่วง เอฟซี -
- น่าน เอฟซี  0 - 1  เทศบาลตำบลเกาะขวาง -
- มทร.รัตนโกสินทร์  5 - 3  สุรินดรา เอฟซี -
- ลำปาง เอฟซี  3 - 1  ดอนตาล พีซีซี เอฟซี -
- พัทลุง เอฟซี  4 - 5  นเรศวร เอฟซี -
- ศรีวิชัย เอฟซี  0 - 4  อุตรดิตถ์ เอฟซี -
- สุรินทร์ชูก้า ยูไนเต็ด  1 - 3  ชัยนาท ยูไนเต็ด -
- จันทบุรี เอฟซี  5 - 7  อุดรธานี เอฟซี -
- สิงห์บุรี บางระจัน เอฟซี  0 - 2  ศรีสะเกษ เอฟซี -
- นครราชสีมา ห้วยแถลง  3 - 4  ปัวแลนด์ เอฟซี -
- โก-ลก ยูไนเต็ด  0 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี -
- เพชรพิทยาคม เอฟซี  1 - 0  หาดใหญ่ ซิตี้ -
- เมืองกาญ วอริเออร์  0 - 11  อาร์มี่ ยูไนเต็ด -
- ขอนแก่น ยูไนเต็ด  0 - 1  กันทรารมย์ ยูไนเต็ด -
- บางกอก เอฟซี  3 - 2  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด -
- อุบลคิดส์ ซิตี้  1 - 0  จัมปาศรี ยูไนเต็ด -
- อาชาไนย เอฟซี  1 - 5  บ้านค่าย ยูไนเต็ด -
- กำแพงเพชร เอฟซี  1 - 4  หนองบัว พิชญ เอฟซี -
- สระแก้ว เอฟซี  2 - 1  โดม เอฟซี -
- ขอนแก่น เอฟซี  3 - 0  ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี -
- พิษณุโลก เอฟซี  1 - 0  ทวีวัฒนา เอฟซี -
- ทหารบก เอฟซี  6 - 4  เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด -