LCโตโยต้าลีกคัพ
  • รอบชิงชนะเลิศ
  • รอบ 8 ทีม
  • รอบ 16 ทีม
  • รอบ 32 ทีม
  • รอบ 64 ทีม
  • รอบเพลออฟ

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบชิงชนะเลิศ

15 ตุลาคม 2559
- น. เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด  -  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด -

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบรองชนะเลิศ

17 สิงหาคม 2559
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  3 - 1  สงขลา ยูไนเต็ด ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม
18.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  1 - 2  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม
14 กันยายน 2559
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  0 - 0  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนามกีฬานาทวี
19.00 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด  1 - 1  การท่าเรือ เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบ 8 ทีม

10 สิงหาคม 2559
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  2 - 1  ศรีสะเกษ เอฟซี สนามกีฬานาทวี
18.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  4 - 1  ลำปาง เอฟซี แพท สเตเดี้ยม
19.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด  7 - 8  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนาม ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต
19.00 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด  2 - 1  กระบี่ เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบ 16 ทีม

6 กรกฏาคม 2559
18.00 น. อุบลยูเอ็มที ยูไนเต็ด  1 - 2  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด สนามทุ่งบูรพา
18.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  0 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนาม ม.เกษตรศาสตร์
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  3 - 1  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกระบี่
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  3 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ลำปาง
18.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  2 - 1  บีอีซี เทโรศาสน แพท สเตเดี้ยม
17.30 น. ตาก ซิตี้  1 - 2  แบงค็อก ยูไนเต็ด สนามกีฬา อบจ.ตาก
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  2 - 1  ซุปเปอร์พาวเวอร์ สนามกีฬานาทวี
19.00 น. ชลบุรี เอฟซี  1 - 2  ศรีสะเกษ เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบ 32 ทีม

8 มิถุนายน 2559
18.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  1 - 0  บางกอกกล๊าส เอฟซี แพทสเตเดี้ยม
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  4 - 1  สุพรรณบุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกระบี่
19.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  1 - 2  สุโขทัย เอฟซี สนาม 50 ปี ม.ขอนแก่น
18.00 น. ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง  0 - 1  โอสถสภา สมุทรปราการ สนามเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา
19.00 น. ลำพูน วอริเออร์  0 - 1  ศรีสะเกษ เอฟซี แม่กวงสเตเดี้ยม
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 0  บีบีซียู เอฟซี สนามกีฬา จ.ลำปาง
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี  6 - 7  ชลบุรี เอฟซี สนามธูปะเตมีย์
19.00 น. อยุธยา วอริเออร์   0 - 3  แบงค็อก ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.พระนครศรีอยุธยา
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  1 - 4  บีอีซี เทโรศาสน สนาม อบจ.จันทบุรี
15.30 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  5 - 4  พีทีที ระยอง สนาม ม.เกษตรศาสตร์
18.00 น. หนองคาย เอฟที  0 - 7  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองคาย
17.30 น. ตาก ซิติ้  6 - 5  ราชนาวี เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ตาก
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  4 - 1  นครราชสีมา มาสด้า สนามติณสูลานนท์
17.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  1 - 4  พัทยา ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  0 - 2  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด สนาม รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
18.00 น. อุบลยูเอ็มที ยูไนเต็ด  2 - 1  เชียงราย ยูไนเต็ด สนามทุ่งบูรพา

โตโยต้าลีกคัพ 2016 รอบ 64 ทีม

9 เมษายน 2559
18.00 น. อุบลยูเอ็มที ยูไนเต็ด  4 - 0  อาร์มี่ ยูไนเต็ด สนามทุ่งบูรพา
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  2 - 0  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี สนาม อบจ.จันทบุรี
- น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  ชนะผ่าน  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู
15.30 น. คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด  0 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด สนาม อบจ.สตูล
19.00 น. ลำพูน วอริเออร์  1 - 0  ชัยนาท ฮอร์นบิล แม่กวงสเตเดี้ยม
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  1 - 4  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬา จ.ร้อยเอ็ด
19.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  2 - 1  ประจวบ เอฟซี สนาม 50 ปี ม.ขอนแก่น
19.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด  1 - 2  บีอีซี เทโรศาสน เอสซีจี สเตเดี้ยม
18.00 น. ศุลกากร ยูไนเต็ด  0 - 2  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี สนามลาดกระบัง 54
17.00 น. หนองคาย เอฟที  5 - 4  สมุทรสงคราม อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา จ.หนองคาย
18.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  1 - 3  บีบีซียู เอฟซี สนามกีฬา จ.นครสวรรค์
18.00 น. อยุธยา วอริเออร์  6 - 5  บางกอก เอฟซี สนามกีฬา จ.พระนครศรีอยุธยา
15.30 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  3 - 0  อ่างทอง เอฟซี สนาม ม.เกษตรศาสตร์
15.30 น. ปัตตานี เอฟซี  3 - 4  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด เดอะเรนโบว์ สเตเดี้ยม
18.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี  1 - 4  ชลบุรี เอฟซี สนามกีฬา จ.สมุทรสาคร
19.00 น. ภูเก็ต เอฟซี  1 - 4  แบงค็อก ยูไนเต็ด สนามกีฬาสุระกุล
10 เมษายน 2559
15.30 น. กรุงธนบุรี เอฟซี  1 - 3  พีทีที ระยอง สนาม ม.มหิดล ศาลายา
15.30 น. อินเตอร์ พัทยา เอฟซี  0 - 2  นครราชสีมา มาสด้า อินเตอร์ สเตเดี้ยม
17.00 น. ทหารบก เอฟซี  1 - 7  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สนามกีฬากองทัพบก
15.00 น. ยะลา ยูไนเต็ด  1 - 2  บางกอกกล๊าส เอฟซี สนามเทศบาลนครบ้านจารู
18.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์  0 - 2  เชียงราย ยูไนเต็ด สนาม ม.กรุงเทพธนบุรี
15.30 น. อยุธยา ยูไนเต็ด  0 - 1  สุพรรณบุรี เอฟซี สนามเสนาบดี
15.30 น. สายมิตรกบินทร์บุรี ยูไนเต็ด  1 - 4  กระบี่ เอฟซี สนามน้อมเกล้ามหาราช
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  3 - 2  ระยอง เอฟซี สนามติณสูลานนท์
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี  2 - 5  สุโขทัย เอฟซี สนามติณสูลานนท์
17.00 น. สระแก้ว เอฟซี  0 - 2  ศรีสะเกษ เอฟซี สนาม อบจ.สระแก้ว
15.30 น. เลย ซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  2 - 3  ราชนาวี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม
15.30 น. ลูกอีสาน เอฟซี  1 - 2  ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง สนาม ม.รามคำแหง
15.30 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 1  โอสถสภา สมุทรปราการ สนามสวนพญาแถน
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 1  นครปฐม ยูไนเต็ด สนามศรีนครลำดวน
17.30 น. ตาก ซิตี้  2 - 1  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ตาก
17.00 น. เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี  1 - 4  การท่าเรือ เอฟซี สนามธูปะเตมีย์

โตโยต้าลีกคัพ 2016 เพลออฟรอบแรก

23 มีนาคม 2559
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสต์  0 - 1  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬากลาง จ.อุทัยธานี
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี  2 - 1  นครนายก เอฟซี สนามเทศบาลเมืองฉะเชิงเทราี
18.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  3 - 5  สายมิตรกบินทร์บุรี ยูไนเต็ด สนามกีฬากลาง จ.ระยอง
18.00 น. พัทยา ซิติ้  4 - 5  สระแก้ว เอฟซี สนามกีฬาหนองปรือ 1
19.00 น. ภูเก็ต เอฟซี  3 - 2  ระนอง ยูไนเต็ด สนามสุระกุล
15.30 น. โดม เอฟซี  0 - 1  บีซีซี เอฟซี ธรรมศาสตร์สเตเดี้ยม
18.00 น. ศุลกากร ยูไนเต็ด  6 - 1  สินธนา กบินทร์บุรี เอฟซี สนาม ลาดกระบัง 54
15.30 น. ม.เกษมบัณฑิต  2 - 0  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด ศูนย์ฝึกกีฬาหนองจอก
19.00 น. พัทยา เอฟซี  0 - 1  ลูกอีสาน เอฟซี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ
16.00 น. ราชประชา เอฟซี  2 - 4  อินเตอร์ พัทยา เอฟซี สนาม ม.รามคำแหง
15.30 น. กองเรือยุทธการ  1 - 0  ปทุมธานี ยูไนเต็ด สนามราชนาวีสัตหีบ
18.00 น. ธนบุรี ซิติ้  1 - 4  บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ สนามเฉลิมพระเกียรติ บางบอน
18.00 น. พะเยา เอฟซี  2 - 3  หนองบัวพิชญ เอฟซี สนาม อบจ.พะเยาี
15.30 น. น่าน เอฟซี  2 - 3  ตาก ซิตี้ สนาม อบจ.น่าน
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  5 - 4  พิษณุโลก เอฟซี สนาม สพล. เพชรบูรณ์

โตโยต้าลีกคัพ 2016 เพลออฟรอบสอง

23 มีนาคม 2559
15.30 น. อยุธยา ยูไนเต็ด  2 - 1  สระบุรี ทีอาร์ยู เอฟซี สนามเสนาบดี
15.30 น. พานทอง เอฟซี  1 - 4  อยุธยา วอร์ริเออร์ สนาม สพล.ชลบุรี
15.30 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด  0 - 1  จันทบุรี เอฟซี สนาม อบจ.ปราจีนบุรี
15.00 น. ยะลา ยูไนเต็ด  5 - 1  พัทลุง เอฟซี จารูสเตเดี้ยม
17.00 น. พังงา เอฟซี  4 - 5  ปัตตานี เอฟซี สนามกีฬากลาง จ.พังงา
15.30 น. คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด  2 - 1  นรา ยูไนเต็ด สนาม อบจ.สตูล
15.30 น. ทหารบก เอฟซี  1 - 0  รังสิต เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก
15.30 น. นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี  2 - 4  เกษตรศาสตร์ เอฟซี สนาม ม.นอร์ทกรุงเทพ
16.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด  3 - 0  สพล. สมุทรสาคร ยูไนเต็ด เอสซีจี สเตเดี้ยม
18.00 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด  2 - 3  กรุงธนบุรี เอฟซี สนามกีฬากลาง จ.กาญจนบุรี
17.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี  6 - 0  นนทบุรี เอฟซี สนามกีฬากลาง จ.สมุทรสาคร
18.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  3 - 5  ขอนแก่น เอฟซี สนาม รร.กีฬาอุบลราชธานี
15.30 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  4 - 5  หนองคาย เอฟที สนามเทศบาลนครสกลนคร
15.30 น. ยโสธร เอฟซี  7 - 6  มุกดาหาร ลำโขง สนามกีฬา จ.ยโสธร
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  6 - 2  กาฬสินธุ์ เอฟซี สนามศรีนครลำดวน
18.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด  2 - 1  สุรินทร์ ซิติ้ สนามกีฬา จ.ร้อยเอ็ด
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  0 - 1  เลย ซิติ้ อาร์แอร์ไลน์ สนามชากังราว (ริมปิง)
30 มีนาคม 2559
18.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  7 - 6  สิงห์บุรี บางระจัน เอฟซี สนามกีฬา จ.นครสวรรค์
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี  3 - 1  สมุทรปราการ เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
15.30 น. สายมิตรกบินทร์บุรี ยูไนเต็ด  2 - 1  นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี สนามกีฬาน้อมเกล้ามหาราช
17.00 น. สระแก้ว เอฟซี  3 - 0  ทีเอ เบญจมราชูทิศ สนามกีฬา จ.สระแก้ว
18.00 น. บีซีซี เอฟซี  1 - 3  เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี แพทสเตเดี้ยม
18.00 น. ศุลกากร ยูไนเต็ด  3 - 2  ม.เกษมบัณฑิต สนามลาดกระบัง 54
18.00 น. ลูกอีสาน เอฟซี  3 - 2  บ้านบึง ยูไนเต็ด สนาม ม.รามคำแหง
18.00 น. อินเตอร์ พัทยา เอฟซี  6 - 5  กองเรือยุทธการ อินเตอร์สเตเดี้ยม
18.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์  1 - 0  สีหมอก เอฟซี สนามกีฬา ม.กรุงธนบุรี
18.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  4 - 0  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู
17.30 น. ตาก ซิตี้  3 - 1  อุตรดิตถ์ เอฟซี สนามกีฬา อบจ.ตาก
15.30 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี   0 - 1  ลำพูน วอริเออร์ สนาม สพล.เพชรบูรณ์
6 เมษายน 2559
19.00 น. ภูเก็ต เอฟซี  1 - 0  สุราษฎร์ธานี เอฟซี สนามกีฬาสุระกุล