ออมสิน ลีก 2018 (ไทยลีก 4)
โซน ตะวันออก
วันเสาร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  2 - 2  ราชนาวี บี สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  1 - 0  จันทบุรี เอฟซี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  1 - 1  บ้านค่าย ยูไนเต็ด ชลบุรี สเตเดี้ยม 
วันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  0 - 0  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 0  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2561
18.00 น. ราชนาวี บี  1 - 3  ชลบุรี เอฟซี บี สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  0 - 2  กองเรือยุทธการ สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันอาทิตย์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  2 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนามน้อมเกล้ามหาราช 
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  2 - 0  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนามกีฬา จ.ระยอง 
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  1 - 0  นครนายก เอฟซี หวายกรอง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  3 - 1  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ระยอง 
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 0  นครนายก เอฟซี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  0 - 0  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  0 - 0  ราชนาวี บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 4  ชลบุรี เอฟซี บี สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 3 มีนาคม 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  3 - 0  กองเรือยุทธการ สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  0 - 1  จันทบุรี เอฟซี สนามน้อมเกล้ามหาราช 
วันอาทิตย์ที่ 4 มีนาคม 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  0 - 1  อีสานดีบีชออร่า พัทยา หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  0 - 3  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันจันทร์ที่ 5 มีนาคม 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  0 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี ชลบุรี สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  0 - 2  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ระยอง 
วันอาทิตย์ที่ 11 มีนาคม 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  0 - 0  ราชนาวี บี สนามน้อมเกล้ามหาราช 
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  1 - 2  นครนายก เอฟซี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  2 - 0  ชลบุรี เอฟซี บี สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันจันทร์ที่ 12 มีนาคม 2561
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 0  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 17 มีนาคม 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  2 - 0  ราชนาวี บี หวายกรอง สเตเดี้ยม 
16.00 น. นครนายก เอฟซี  0 - 3  ชลบุรี เอฟซี บี สนาม อบจ.นครนายก 
วันอาทิตย์ที่ 18 มีนาคม 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  1 - 0  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนาม อบจ.จันทบุรี 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  2 - 1  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 24 มีนาคม 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  0 - 0  นครนายก เอฟซี สนามกีฬา จ.ระยอง 
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  0 - 0  อีสานดีบีชออร่า พัทยา ชลบุรี สเตเดี้ยม 
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  1 - 3  กองเรือยุทธการ สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคม 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  1 - 0  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามน้อมเกล้ามหาราช 
18.00 น. ราชนาวี บี  0 - 1  จันทบุรี เอฟซี สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม 2561
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 2  ราชนาวี บี สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2561
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  2 - 1  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
16.00 น. นครนายก เอฟซี  2 - 4  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนาม อบจ.นครนายก 
วันจันทร์ที่ 2 เมษายน 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  2 - 1  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด ชลบุรี สเตเดี้ยม 
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 3  จันทบุรี เอฟซี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันเสาร์ที่ 7 เมษายน 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  3 - 3  ชลบุรี เอฟซี บี สนามน้อมเกล้ามหาราช 
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  1 - 0  กองเรือยุทธการ หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 3  ราชนาวี บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันอาทิตย์ที่ 8 เมษายน 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  1 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.ระยอง 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  1 - 2  นครนายก เอฟซี สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันเสาร์ที่ 21 เมษายน 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  1 - 2  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนามน้อมเกล้ามหาราช 
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  0 - 0  กองเรือยุทธการ สนามกีฬา จ.ระยอง 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  0 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  0 - 0  ชลบุรี เอฟซี บี หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  0 - 0  นครนายก เอฟซี สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันเสาร์ที่ 28 เมษายน 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  0 - 3  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  3 - 2  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันอาทิตย์ที่ 29 เมษายน 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 1  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  2 - 1  จันทบุรี เอฟซี สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันจันทร์ที่ 30 เมษายน 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  0 - 3  ราชนาวี บี ชลบุรี สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 5 พฤษภาคม 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  0 - 0  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  0 - 0  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามน้อมเกล้ามหาราช 
วันอาทิตย์ที่ 6 พฤษภาคม 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  1 - 1  จันทบุรี เอฟซี หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  0 - 1  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันจันทร์ที่ 7 พฤษภาคม 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  2 - 2  กองเรือยุทธการ ชลบุรี สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 12 พฤษภาคม 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  0 - 1  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันอาทิตย์ที่ 13 พฤษภาคม 2561
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  2 - 2  ชลบุรี เอฟซี บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  2 - 1  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนาม อบจ.จันทบุรี 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 1  นครนายก เอฟซี สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันจันทร์ที่ 14 พฤษภาคม 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  3 - 2  ราชนาวี บี สนามกีฬา จ.ระยอง 
วันเสาร์ที่ 19 พฤษภาคม 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  2 - 2  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  3 - 1  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 20 พฤษภาคม 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  2 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  0 - 0  จันทบุรี เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม 
วันจันทร์ที่ 21 พฤษภาคม 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 3  กองเรือยุทธการ สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันเสาร์ที่ 9 มิถุนายน 2561
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  2 - 3  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  1 - 1  นครนายก เอฟซี ชลบุรี สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  2 - 2  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 10 มิถุนายน 2561
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  1 - 3  จันทบุรี เอฟซี สนามกีฬา จ.ระยอง 
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  0 - 0  กองเรือยุทธการ สนามน้อมเกล้ามหาราช 
วันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  0 - 3  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  2 - 0  ราชนาวี บี สนาม อบจ.จันทบุรี 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  0 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  2 - 4  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนาม อบจ.นครนายก 
วันจันทร์ที่ 18 มิถุนายน 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  1 - 0  ชลบุรี เอฟซี บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
16.00 น. บ้านค่าย ยูไนเต็ด  2 - 0  พัทยา ยูไนเต็ด บี หวายกรอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ราชนาวี บี  1 - 1  กองเรือยุทธการ สนามราชนาวี กม.5 สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
16.00 น. สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด  3 - 2  นครนายก เอฟซี สนามน้อมเกล้ามหาราช 
16.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  3 - 1  ชลบุรี เอฟซี บี สนามกีฬา จ.ระยอง 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  2 - 2  อีสานดีบีชออร่า พัทยา สนาม อบจ.จันทบุรี 
วันเสาร์ที่ 30 มิถุนายน 2561
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี  -  สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด ชลบุรี สเตเดี้ยม 
18.00 น. กองเรือยุทธการ  -  บ้านค่าย ยูไนเต็ด สนามราชนาวี สัตหีบ 
วันอาทิตย์ที่ 1 กรกฏาคม 2561
16.00 น. นครนายก เอฟซี  -  จันทบุรี เอฟซี สนาม อบจ.นครนายก 
16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี  -  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ 
วันจันทร์ที่ 2 กรกฏาคม 2561
16.00 น. อีสานดีบีชออร่า พัทยา  -  ราชนาวี บี สนามเทศบาลเมืองหนองปรือ