เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ (T2)
วันเสาร์ที่ 2 กันยายน 2560
18.00 น. ตราด เอฟซี  1 - 0   สงขลา ยูไนเต็ด กีฬาจังหวัดตราด 
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  4 - 2   ลำปาง เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. กระบี่ เอฟซี  1 - 1   ชัยนาท ฮอร์นบิล กีฬาจังหวัดกระบี่ 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  1 - 1   นครปฐม ยูไนเต็ด สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
วันอาทิตย์ที่ 3 กันยายน 2560
18.00 น. ระยอง เอฟซี  1 - 2   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬาจังหวัดระยอง 
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  2 - 3   อาร์มี่ ยูไนเต็ด อบจ.สมุทรสงคราม 
19.00 น. อ่างทอง เอฟซี  6 - 2   เกษตรศาสตร์ เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
19.00 น. พีทีที ระยอง  1 - 0   หนองบัวพิชญ เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
วันพุธที่ 6 กันยายน 2560
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  3 - 3   ระยอง เอฟซี กีฬาจังหวัดลำปาง 
18.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล  2 - 0   พีที ประจวบ เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. อ่างทอง เอฟซี  2 - 1   เชียงใหม่ เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  3 - 2   บางกอก เอฟซี กีฬากลาง อ.นาทวี 
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  2 - 1   สมุทรสงคราม เอฟซี รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  2 - 2   หนองบัวพิชญ เอฟซี ธูปะเตมีย์ 
19.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด  6 - 2   ตราด เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก 
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  4 - 5   กระบี่ เอฟซี บุนยะจินดา 
วันเสาร์ที่ 9 กันยายน 2560
18.00 น. พีทีที ระยอง  2 - 3   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล พีทีที สเตเดี้ยม 
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  2 - 0   อ่างทอง เอฟซี อบจ.สมุทรสงคราม 
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  1 - 2   เชียงใหม่ เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  2 - 2   เกษตรศาสตร์ เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  1 - 2   ลำปาง เอฟซี อบจ.หนองบัวลำภู 
19.00 น. ตราด เอฟซี  0 - 0   นครปฐม ยูไนเต็ด กีฬาจังหวัดตราด 
19.00 น. บางกอก เอฟซี  1 - 0   อาร์มี่ ยูไนเต็ด ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
19.00 น. ระยอง เอฟซี  0 - 2   ชัยนาท ฮอร์นบิล กีฬาจังหวัดระยอง 
วันเสาร์ที่ 16 กันยายน 2560
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  2 - 2   สมุทรสงคราม เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  1 - 3   พีที ประจวบ เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
19.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 1   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬาจังหวัดลำปาง 
19.00 น. อ่างทอง เอฟซี  3 - 3   ตราด เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
วันอาทิตย์ที่ 17 กันยายน 2560
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  2 - 1   พีทีที ระยอง กีฬากลาง อ.นาทวี 
18.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล  4 - 0   หนองบัวพิชญ เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม 
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  3 - 1   บางกอก เอฟซี รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  3 - 2   ระยอง เอฟซี บุนยะจินดา 
วันพุธที่ 20 กันยายน 2560
18.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี    เกษตรศาสตร์ เอฟซี อบจ.หนองบัวลำภู 
18.00 น. ตราด เอฟซี  -   กระบี่ เอฟซี กีฬาจังหวัดตราด 
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด    อาร์มี่ ยูไนเต็ด กีฬากลาง อ.นาทวี 
18.00 น. ระยอง เอฟซี    เชียงใหม่ เอฟซี กีฬาจังหวัดระยอง 
19.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี    สมุทรสงคราม เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. บางกอก เอฟซี    อ่างทอง เอฟซี ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
19.00 น. พีทีที ระยอง    ลำปาง เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    ชัยนาท ฮอร์นบิล ธูปะเตมีย์ 
วันเสาร์ที่ 23 กันยายน 2560
18.00 น. กระบี่ เอฟซี    บางกอก เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี    ระยอง เอฟซี อบจ.สมุทรสงคราม 
19.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล    ลำปาง เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม 
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี    แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล บุนยะจินดา 
วันอาทิตย์ที่ 24 กันยายน 2560
18.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด    พีทีที ระยอง สนามกีฬากองทัพบก 
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด    สงขลา ยูไนเต็ด รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
19.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี    ตราด เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี    หนองบัวพิชญ เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี