เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ (T2)
วันเสาร์ที่ 1 กรกฏาคม 2560
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  0 - 1   ลำปาง เอฟซี กีฬากลาง อ.นาทวี 
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  0 - 1   กระบี่ เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  1 - 0   พีทีที ระยอง อบจ.สมุทรสงคราม 
วันอาทิตย์ที่ 2 กรกฏาคม 2560
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  5 - 0   อาร์มี่ ยูไนเต็ด ธูปะเตมีย์ 
18.00 น. ตราด เอฟซี  4 - 1   เชียงใหม่ เอฟซี กีฬาจังหวัดตราด 
18.00 น. ระยอง เอฟซี  2 - 2   อ่างทอง เอฟซี กีฬาจังหวัดระยอง 
19.00 น. บางกอก เอฟซี  1 - 2   เกษตรศาสตร์ เอฟซี ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
19.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  1 - 1   นครปฐม ยูไนเต็ด อบจ.หนองบัวลำภู 
วันพุธที่ 5 กรกฏาคม 2560
18.00 น. พีทีที ระยอง  1 - 3   พีที ประจวบ เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  2 - 0   ตราด เอฟซี อบจ.สมุทรสงคราม 
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  5 - 2   ระยอง เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
18.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล  3 - 2   สงขลา ยูไนเต็ด เขาพลอง สเตเดี้ยม 
19.00 น. อ่างทอง เอฟซี  2 - 1   หนองบัวพิชญ เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
19.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด  1 - 1   ลำปาง เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  4 - 2   บางกอก เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  2 - 3   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
วันเสาร์ที่ 8 กรกฏาคม 2560
18.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด  2 - 2   ชัยนาท ฮอร์นบิล สนามกีฬากองทัพบก 
19.00 น. ตราด เอฟซี  0 - 0   พีทีที ระยอง กีฬาจังหวัดตราด 
19.00 น. ระยอง เอฟซี  2 - 0   พีที ประจวบ เอฟซี กีฬาจังหวัดระยอง 
วันอาทิตย์ที่ 9 กรกฏาคม 2560
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  0 - 4   เกษตรศาสตร์ เอฟซี กีฬากลาง อ.นาทวี 
18.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  2 - 1   กระบี่ เอฟซี อบจ.หนองบัวลำภู 
19.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 0   นครปฐม ยูไนเต็ด กีฬาจังหวัดลำปาง 
19.00 น. บางกอก เอฟซี  2 - 1   สมุทรสงคราม เอฟซี ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
วันอาทิตย์ที่ 16 กรกฏาคม 2560
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  1 - 0   อ่างทอง เอฟซี ธูปะเตมีย์ 
วันเสาร์ที่ 29 กรกฏาคม 2560
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -   สงขลา ยูไนเต็ด สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  -   ชัยนาท ฮอร์นบิล รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  -   อาร์มี่ ยูไนเต็ด บุนยะจินดา 
19.00 น. อ่างทอง เอฟซี  -   ลำปาง เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
วันอาทิตย์ที่ 30 กรกฏาคม 2560
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  -   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล กีฬาจังหวัดกระบี่ 
18.00 น. พีทีที ระยอง  -   ระยอง เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
19.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  -   หนองบัวพิชญ เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. ตราด เอฟซี  -   บางกอก เอฟซี กีฬาจังหวัดตราด