เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ (T2)
วันเสาร์ที่ 1 เมษายน 2560
18.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  0 - 3   นครปฐม ยูไนเต็ด บุนยะจินดา 
18.00 น. ระยอง เอฟซี  2 - 2   หนองบัวพิชญ เอฟซี กีฬาจังหวัดระยอง 
19.00 น. อ่างทอง เอฟซี  3 - 0   ชัยนาท ฮอร์นบิล กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
19.00 น. กระบี่ เอฟซี  2 - 3   ลำปาง เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน 2560
18.00 น. ตราด เอฟซี  5 - 1   บีบีซียู เอฟซี กีฬาจังหวัดตราด 
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  1 - 1   สงขลา ยูไนเต็ด อบจ.สมุทรสงคราม 
18.00 น. พีทีที ระยอง  4 - 3   บางกอก เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
19.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  2 - 1   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  0 - 2   อาร์มี่ ยูไนเต็ด สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
วันเสาร์ที่ 8 เมษายน 2560
18.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล  4 - 1   กระบี่ เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 0   พีที ประจวบ เอฟซี กีฬาจังหวัดลำปาง 
19.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี  0 - 2   อ่างทอง เอฟซี บุนยะจินดา 
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด  3 - 1   เชียงใหม่ เอฟซี รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
วันอาทิตย์ที่ 9 เมษายน 2560
18.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  1 - 3   พีทีที ระยอง อบจ.หนองบัวลำภู 
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  2 - 1   ระยอง เอฟซี ธูปะเตมีย์ 
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด  0 - 0   ตราด เอฟซี กีฬากลาง อ.นาทวี 
19.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด  3 - 0   สมุทรสงคราม เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก 
19.00 น. บีบีซียู เอฟซี  2 - 0   บางกอก เอฟซี ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรติ 
วันอังคารที่ 18 เมษายน 2560
18.00 น. พีทีที ระยอง  1 - 1   บีบีซียู เอฟซี พีทีที สเตเดี้ยม 
18.00 น. กระบี่ เอฟซี  4 - 3   เกษตรศาสตร์ เอฟซี กีฬาจังหวัดกระบี่ 
19.00 น. ตราด เอฟซี  3 - 2   อาร์มี่ ยูไนเต็ด กีฬาจังหวัดตราด 
19.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  1 - 1   แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล อบจ.หนองบัวลำภู 
วันพุธที่ 19 เมษายน 2560
18.00 น. บางกอก เอฟซี  3 - 0   สงขลา ยูไนเต็ด ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  3 - 0   ชัยนาท ฮอร์นบิล สามอ่าว สเตเดี้ยม 
18.00 น. ระยอง เอฟซี  4 - 1   ลำปาง เอฟซี กีฬาจังหวัดระยอง 
19.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  2 - 1   นครปฐม ยูไนเต็ด อบจ.สมุทรสงคราม 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 0   อ่างทอง เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
วันเสาร์ที่ 29 เมษายน 2560
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี    กระบี่ เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด    บีบีซียู เอฟซี กีฬากลาง อ.นาทวี 
19.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    พีทีที ระยอง ธูปะเตมีย์ 
19.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด    บางกอก เอฟซี สนามกีฬากองทัพบก 
วันอาทิตย์ที่ 30 เมษายน 2560
18.00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี    พีที ประจวบ เอฟซี บุนยะจินดา 
18.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด    ตราด เอฟซี รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม 
18.00 น. อ่างทอง เอฟซี    สมุทรสงคราม เอฟซี กีฬาจังหวัดอ่างทอง 
19.00 น. ลำปาง เอฟซี    หนองบัวพิชญ เอฟซี กีฬาจังหวัดลำปาง 
19.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล    ระยอง เอฟซี เขาพลอง สเตเดี้ยม